ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Joroฉันได้เครื่องมาแล้วและโต๊ะเลื่อยเลื่อนมีคุณภาพดีจริงๆ
คำหลัก [ woodworking panel saw for plywood ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
อุตสาหกรรมงานไม้บานเลื่อนเลื่อยโต๊ะเลื่อย MJ6132AD2800 * 1100 * 1200mm
| ขนาด (L * W * H): | 3200 * 1100 * 1200mm |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เลื่อยตัดไม้, เฟอร์นิเจอร์ |
| ใบเลื่อยเอียง: | 90 ° / 0 ~ 45 ° |
แผงเลื่อยไม้เลื่อยเลื่อนโต๊ะไม้ MJ6132BD พร้อมใบมีด
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
|---|---|
| สไตล์: | แนวนอน |
| การใช้งาน: | งานตัดไม้งานไม้ |
ควบคุมไฟฟ้าตารางเลื่อนแผงเลื่อยเลื่อนตาราง Crosscut สำหรับคณะกรรมการพีวีซี Mdf
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
|---|---|
| สไตล์: | แนวนอน |
| การใช้งาน: | งานตัดไม้งานไม้ |
เลื่อยวงเดือนงานไม้ขนาด 300 มม. / 30 มม. สำหรับงานตัด
| ใบเลื่อยเอียง: | 0-45 ° |
|---|---|
| เพาเวอร์ (W): | 6.6kw |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
โต๊ะเลื่อยเครื่องจักรงานไม้ MJ6132S สำหรับไม้อัดหรือ MDF
| ใบเลื่อยเอียง: | 0-45° |
|---|---|
| พาวเวอร์(ญ): | 6.6KW |
| สภาพ: | ใหม่ |
ใบไม้และ 30 มิลลิเมตร หลักเจาะเจาะ กว้างแผ่นการประกอบไม้เจาะเครื่องจักร 3200 มิลลิเมตรสําหรับเพลย์ฟู้ด
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท: | แผงเลื่อย |
| Use: | Woodworking, Wood Cutting |
CrossCut Fence 1200-2200mm 1600mm เครื่องเจาะแผ่นตั้งอัตโนมัติสําหรับการตัดไม้
| Condition: | New |
|---|---|
| Type: | Panel Saw |
| Use: | Woodworking, Wood Cutting |
งานไม้บานเลื่อนเลื่อยพร้อมโต๊ะเคลื่อนย้ายได้ MJ6132TYD ผลิตในประเทศจีน
| ชนิด: | เลื่อยโต๊ะเลื่อน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เครื่องตัดไม้พาเนล |
| ใบเลื่อยเอียง: | 90 ° / 0 ~ 45 ° |
20 มิลลิเมตร Scoring Saw Bored Diameter Wood Sliding Table Panel Saw สําหรับการผลิตเฟอร์นิเจอร์
| Condition: | New |
|---|---|
| Type: | Panel Saw |
| Use: | Woodworking, Wood Cutting |

