Tất cả sản phẩm
-
JoroTôi đã có máy móc và máy cưa bàn trượt có chất lượng thực sự tốt.
Kewords [ woodworking panel saw for plywood ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Các cửa hàng vật liệu xây dựng Máy đeo băng cạnh tự động cho gỗ dán trong thiết kế
| Condition: | New |
|---|---|
| Type: | Edge Banding Machine |
| Voltage: | 380V, 380V/50HZ/3PH |
OSETMAC Máy băng hoàn toàn tự động SYS-568 cho sản xuất gỗ dán 6700x800x1620mm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Type: | Edge Banding Machine |
| Voltage: | 380v 220v |
Dễ dàng vận hành máy cát sàn gỗ cho tấm gỗ dán trong các cửa hàng sửa chữa máy móc
| Condition: | New |
|---|---|
| Machine Type: | Wood Sanding Machine |
| Video outgoing-inspection: | Provided |
Máy gia công gỗ tự động Bọc mép PVC Bảng Melamine
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Dịch vụ bảo trì và sửa chữa tại hiện trường |
| Loại hình: | máy dải cạnh |
Ván ép PVC Board Chế biến gỗ Máy dán cạnh
| Vôn: | 220v / 380V |
|---|---|
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi: | Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| Kiểu: | Máy dán cạnh |
SYS-320 Máy dán cạnh tự động chế biến gỗ cho bảng hạt
| Vôn: | 220v / 380V |
|---|---|
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi: | Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hiện trường |
| Kiểu: | Máy dán cạnh |
Máy dán cạnh công nghiệp tự động Chế biến gỗ Sử dụng tốc độ con lăn bất thường
| Cung cấp dịch vụ hậu mãi: | Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| Dimension(L*W*H): | 8000 * 5000 * 1200MM |
| Tên: | máy cưa cạnh |
Máy dán cạnh gỗ hiệu quả cao với màn hình cảm ứng PLC
| Chi tiết: | Màn hình cảm ứng Delta PLC |
|---|---|
| ứng dụng: | Bảng điều khiển nội thất và PVC |
| Mô hình: | SYS-368 |
Max.Cách cắt cao 50mm tại 45° Máy cưa bàn trượt để cắt gỗ chính xác
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Loại: | cưa bảng |
| Sử dụng: | Chế biến gỗ, Cắt gỗ |
Harvey Table Saw OSETMAC MJ6132TY Lựa chọn tốt nhất cho cắt tấm veneer MDF gỗ rắn
| Condition: | New |
|---|---|
| Type: | Panel Saw |
| Use: | Woodworking |

